![Image Description](http://www.agrotech.co.th/uploads/piccorp/img.php?src=articles_icon/2022_11/177_iconview_1669454042.jpg&w=1110&h=737&crop-to-fit)
เมื่อวันที่ 25 พฤศจิกายน 2565 บริษัทอะโกรเทค เอ็นเนอร์ยี จำกัด ได้จัดกิจกรรม "วันเกิดของพี่ วันสุขของน้อง" ครั้งที่ 2 พาพนักงานที่เกิดในช่วงเดือน ตค - ธค ไปร่วมจัดกิจกรรมสังสรรวันเกิด ที่ โรงเรียนวัดอดิศร ต.บึงทองหลาง อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี ให้น้องๆร่วมเล่นเกมส์รับของรางวัล อย่างสนุกสนาน และเลี้ยงอาหารน้องๆ ระดับชั้น อนุบาล ประศึกษา ป1-ป6 รวมจำนวนกว่า 65 คน